Dukkan Bayanai

A tuntube mu

Jakar kayan aiki

Masu sana'a sun dogara da kayan aikin su waɗanda ke ba su damar kammala takamaiman ayyuka da samun kyakkyawar hanya don jigilar waɗannan yana da mahimmanci. Kayan aiki Rucksacks daga srocktools - Mafi kyawun bayani, ba wai kawai waɗannan jakunkunan baya suna da matukar wahala ba, suna kuma samar da tsari da sararin ajiya waɗanda suka zama dole don kiyaye duk kayan aikin ku cikin tsari.  

Wasu daga cikin shahararrun Jakar kayan aikin hannu waɗanda aka ƙera su dawwama kuma ba za su ƙyale ku ba sun haɗa da: 

An Yi Da Kyau, Manyan Jakunkunan Kayan Aikin Kaya

Ƙarfafawa: Wannan jakar baya an yi ta ne daga kayan ballistic 1680D, wanda ke nufin cewa yana iya ɗaukar duka kuma ya tashi don hawaye da abrasions. Cikakken kayan aiki mai ƙarfi don kwanaki masu nauyi a cikin filin. Tare da jakar baya, kuna samun tushe mai ƙarfi da zippers na ƙarfe masu amfani don taimakawa tabbatar da cewa jarin ku ya dore.  

Zabinmu na gaba shine srocktools Trolley kayan aiki jakar, wanda za ku iya gane shi azaman wani ɗan takara mai dorewa. Gina tare da saƙa ballistic 1680d don dorewa, wannan jakar baya mai jure ruwa shine ingantaccen ƙari ga kayan aikin ku wanda ke nufin zai iya tsira daga tasirin yanayin aiki mai wahala domin tarin kayan aikin ya kasance lafiya a ciki. Tare da Aljihu 39 (ciki har da kwamfutar tafi-da-gidanka da aljihun kwamfutar hannu), Jakar baya na iya ɗaukar kowane nau'in kayan sanyi. 

Me yasa zabar jakar kayan aikin srocktools?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu